Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/functions.php on line 865

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/functions.php on line 1303

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/functions.php on line 4416

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/functions.php on line 7343

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/class_bbcode.php on line 964

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/class_bbcode.php on line 972

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/class_bbcode.php on line 972

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/class_bbcode.php on line 1156

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/class_bbcode.php on line 1210

Warning: Array and string offset access syntax with curly braces is deprecated in ..../includes/class_bbcode.php on line 2142

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_MessageFactory has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_Message has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 143
Conversation Between ht_huynhtrang and chaly_cuccu82

Conversation Between ht_huynhtrang and chaly_cuccu82

9 Visitor Messages

1. online di em.anh dang o tren mang ne
  2. thế hè này có ra hn chơi ko??? mà em có nick chat ko???
  3. mình tên quỳnh. rất vui đc biết bạn
  4. hi ,ua vay ten gi ,anh ten gi nhi ,chi nho mat ma ko bit ten ,xin loi nha
  5. ban quen minh rui` ak?co lần bạn ra hn chơi với trường, mình cũng đi cùng đấy
  6. minh la trang la o dong nai
    ,ban ten cuc
  7. ban la ai vậy???
  8. hi minh lam quen voi ban dc ko
  9. em là trang ở đồng nai phải ko
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9